Nhà tình thương Cái Rắn - Thời báo bảo trợ tặng quà học sinh nghèo
Cập nhật lúc 12:34 13/09/2014
Nhà tình thương Cái Rắn - Thời báo bảo trợ tặng quà học sinh nghèo đầu năm học 2014-2015 tại xã Lang Thíp - huyện Văn Yên - tỉnh Yên Bái
Ngày 7/9/2014 Caritas Hưng Hóa thay mặt Nhà tình thương Cái Rắn - Thời báo bảo trợ tặng quà học sinh nghèo đầu năm học 2014-2015 tại xã Lang Thíp - huyện Văn Yên - tỉnh Yên Bái.
Sau đây là danh sách học sinh nghèo nhận trợ cấp và một số hình ảnh:
Caritas Hưng Hóa xin trân trọng cảm ơn Quý ân nhân, thân nhân cùng toàn thể quí vị gần xa đã có tấm lòng hảo tâm giúp đỡ bằng tình thần, vật chất cho các hoạt động của chúng tôi trong suốt thời gian qua.
Chúng tôi cam kết rằng tất cả các khoản hỗ trợ của Quý vị sẽ được sử dụng đúng mục đích và được thực hiện một cách minh bạch và tối ưu nhất.
Xin Chúa trả công bội hậu, ban nhiều phúc lành cho Quý vị và ước mong Quý vị sẽ mãi đồng hành cùng Caritas Hưng Hóa trong suốt thời gian tới.
Ngày 13 và 14/07/2024, Caritas Hưng Hóa có cơ hội gặp gỡ và chia sẻ với các em thiếu nhi và bà con dân tộc H’Mông tại Giáo xứ Nậm Pồ, tỉnh Điện Biên về việc nâng cao ý thức chăm sóc ngôi nhà chung và việc phòng chống nạn buôn người.